Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คิดว่าอิจิโกะตอนนี้ใช้หน้ากากได้ปะครับ

หน้า: << < (4/16) > >>

spirit:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 16:32:44 ---มูฟวี่4นี่ใช่ภาคที่ลงไปนรกกันรึป่าวอ่ะคับ *้ัdoubt*

--- End quote ---

ใช้แล้วครับ อิชิดะเคยบอกไว้ว่า อิจิโกะเป็นตัวประหลาดเพราะมักจะมีเรื่องเหนือธรรมชาติมาเกี่ยวข้องเสมอฮ่ามาก

ขนาดนรกยังช่วย  ถึงแม้มันอาจไม่ได้เกี่ยวข้องกับมังงะโดยตรง  แต่มันก็อธิบายถึงเรื่อง อิจิโกะร่างฮอลโล่ ตอนที่สู้กับอูคิโอราว่าเกิดจากความโกรธ  จึงโดนฮอลโล่เข้าครอบงำจนกลายเป็นร่างนั้น

นิร่างจ้าวนรกแล้วกันไม่รู้เรียกว่าไร

ส่วนนี้ร่างฮอลโล่นอกจากจะโผล่ตอนสู้กับอูคิโอร่าแล้วยังยังโผล่มาใน bleach the movie 4 อีกด้วย

mint1458:

--- อ้างจาก: spirit ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 18:18:08 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 16:32:44 ---มูฟวี่4นี่ใช่ภาคที่ลงไปนรกกันรึป่าวอ่ะคับ *้ัdoubt*

ใช้แล้วครับ อิชิดะเคยบอกไว้ว่า อิจิโกะเป็นตัวประหลาดเพราะมักจะมีเรื่องเหนือธรรมชาติมาเกี่ยวข้องเสมอฮ่ามาก

ขนาดนรกยังช่วย  ถึงแม้มันอาจไม่ได้เกี่ยวข้องกับมังงะโดยตรง  แต่มันก็อธิบายถึงเรื่อง อิจิโกะร่างฮอลโล่ ตอนที่สู้กับอูคิโอราว่าเกิดจากความโกรธ  จึงโดนฮอลโล่เข้าครอบงำจนกลายเป็นร่างนั้น

นิร่างจ้าวนรกแล้วกันไม่รู้เรียกว่าไร

ส่วนนี้ร่างฮอลโล่นอกจากจะโผล่ตอนสู้กับอูคิโอร่าแล้วยังยังโผล่มาใน bleach the movie 4 อีกด้วย

ภาพแรกอิจิโกะเท่โคตร *love*

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---มูฟวี่4นี่ใช่ภาคที่ลงไปนรกกันรึป่าวอ่ะคับ
ใช่จ้า ;D

Augustz:

ถ้าภาคนี้ล่ะ ผมชอบมว๊ากก  อิจิ โหดเกินอ่ะ นรกยังเข้าข้าง

แต่ผมก้สงสัยนะคับ  ถ้าสภาพฮอโล่ว ออกมาหน้ากากจะเป็นแบบไหน แล้วถ้าฮอลโล่วกลืนกินร่าง จะออกมาแนวไหน

น่าลุ้นจิงๆเลย  *great* *great* *great*

ninragan:

แล้วว่าภาคใหม่นี่ ราชาคือใคร... *rip*แต่ผมว่า มีแนวโน้มว่าจะเป็นซันเงซึ รึป่าวหว่า *rip* ดูไปดุมาแล้วเหมือนอะ

หน้า: << < (4/16) > >>

Go to full version