Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คิดว่าอิจิโกะตอนนี้ใช้หน้ากากได้ปะครับ

หน้า: (1/16) > >>

artkub:

คิดว่าอิจิโกะตอนนี้ใช้หน้ากากได้ปะครับ

Bello_ojaku:

ตอบไม่ได้เหมือนกัน อื้ม... = =
50/50 ส่วนตัวคิดว่าครึ่งๆ ? เพราะอาจารย์ยังไม่เผยเลยว่า
นี่คือพลังยมทูตจริงๆ ของอิจจิที่มีมาแต่แรกเลยหรือเปล่า(ถึงจะถูกกินโจบอกว่าถอนรากถอนโคนก็ตามเหอะ)

แต่ส่วนตัวคิดว่า มันขึ้นอยูกับจิตใจมากกว่า =w=

iTheStore:

หากอ.เค้าเขียนให้ใช้ได้เหมือนเดิมคงจะดีเนอะและเขียนให้ใช้ร่างที่สู้กับอุลคิโอร่าได้คงสุดยอดมาก *great*

Augustz:

ผมว่า ไม่น่าจะได้แล้วนะ

เพราะตอนภาคไอเซ็น พลังของอิจิ ที่รวมกับฮอลโล่ว สลายไปพร้อมๆกัน

เพราะงั้น เลยคิดว่า มันคงจะใช้ไม่ได้แล้วล่ะนะ  แล้วถ้าใช้ได้ มันก้จะดูโกงเกินไป

ไหนจะแรงดันวิญญาณของ13หน่วยพิทักษ์  บังไค  ถ้ารวมกับฮอลโล่วอีกก้  นะ   ไร้เทียมทาน

แต่ภาคนี้ ถ้าผมอ่านไม่ผิด พวกควินซี่ที่โผล่มา ใช้บังไคได้ด้วย และใช้สภาพฮอลโล่วได้ด้วยรึป่าว ไม่รุ้นะ

แต่ถ้าพวกมันใช้ได้ อิจิก้น่าจะยังใช้ได้เหมือนเดิมอ่ะคับ แบบว่า จะได้เท่าๆกัน  *great*

iTheStore:

ถ้าหากพวกควินซี่ที่โผล่มาใช้สภาพฮอลโล่วได้ ผมว่าอิจิก็น่าจะใช้สภาพฮอลโล่วได้เหมือนเดิมนะ(ให้มันโกงนิดๆหน่อยๆคงไม่เป็นไรมั้ง อิอิ)
แล้วอิชิดะจะอยู่ฝ่ายไหนเนี่ย ควินซี่ หรือ ยมทูต แล้วพ่ออิชิดะอีกล่ะจะเข้าร่วมหรือเปล่า

หน้า: (1/16) > >>

Go to full version