Korean Zone > พูดคุยเกี่ยวกับศิลปินเกาหลี (K-Stars)

นิชคุณอยากทำงานในร้านสตาร์บัคส์

หน้า: (1/1)

แม่ตากวาง:

นิชคุณ สมาชิกวง 2PM ออกมาบอกว่าเขาอยากเป็นบาริสต้าทำงานในร้านสตาร์บัคส์ผ่านต่างทวิตเตอร์ของเขา...

เมื่อ วันที่ 7 มิถุนายน นิชคุณทวิตข้อความลงในทวิตเตอร์ของเขาว่า “ผมถามพนักงานในร้านสตาร์บัคส์ ว่าจะซื้อเสื้อทีเชิ้ตแบบที่เขาใส่อยู่ได้ที่ไหน เธอตอบว่ามันไม่ได้มีไว้ขาย คุณต้องลองโทรศัพท์ไปถามที่สำนักงานใหญ่ดู ผมก็เลยโทรไป...พวกเขาบอกว่าถ้าผมสมัครงาน และได้เข้าทำงานที่นั่น พวกเขาก็จะส่งกาแฟ กับเสื้อทีเชิ้ตแบบนั้นมาให้ผมฟรี ๆ…”

พร้อมกับเปิดเผยอีกว่า "ฮาฮาฮา ผมกำลังคิดถึงทางเลือกของผมอยู่ ได้งาน = ได้กาแฟฟรี + เสื้อทีเชิ้ตฟรี!!! ฟังดูเป็นแผนที่นะ =]"

โดยตอนนี้ นิชคุณและเพื่อน ๆ ในวง 2PM กำลังเตรียมตัวทำอัลบั้มใหม่เพื่อจะคัมแบ็คอีกครั้ง

เขียนและเรียบเรียง:.kpopza.com

artkub:

อืม

Paoloher:

ข่าวจริงรึปล่าวครับ

Alogzasud:

ชอบ 2pm มากที่สุด

หน้า: (1/1)

Go to full version