Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

4 จักรพรรดิ์

หน้า: << < (27/27)

prince_fenris:

*attack* *attack* *attack*

dz911:

--- อ้างถึง ---คือ แบบว่าเพิ่งมาดูวันพีช นะครับเลยไม่รู้อะไรมากแต่ ผมเคยเห็น บิ๊กมัม แล้วนะครับ ชื่อก็คือ ชาร็อท หลินๆ ถ้าพิมพ์ผิดขอโทษด้วยครับ ภายหลังลูฟี่ ชนะได้เลยได้ค่าหัว 750 ล้านนะครับถ้าจำไม่ผิด แต่นิวเกตผมว่าเก่งพอๆ กับ พ่อลูฟี่เลยมั้ง ถ้าไม่ถูกใจอย่าว่ากันนะครับเพราะผมเพิ่งมาดูได้ไม่กี่วันเอง   
--- End quote ---
  *dead* *dead* *dead* *dead* *dead*

SHOCKCHIPLY:

ใช่ค่ะ ส่วนใหญ่ก็ยังเชื่อถือไม่ค่อยได้ ถ้ายังไม่มีข้อมูลจริงๆนะค้ะ ส่วนใหญ่ๆ แฟน ๆ เขาจะทำขึ่นกันเองค่ะ

*dead*

IamMr.F:

ถ้าต้องการข้้อมูลที่ดีที่สุดผมว่าดูเอาเอง หรือ หาต้นตอจริงๆดีว่า  *number1*

iboom990:

โฮะๆๆๆ โหดๆกันทั้งน้านนน  *love*

หน้า: << < (27/27)

Go to full version