หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาท้ายกัยว่าดาก้อนเสเลเยอร์มีกี่คนแล้วใครบ้างครับ?  (อ่าน 68557 ครั้ง)

juppy

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ใช่หรือเปล่า !
อคาอินุ แพ้ทางนัสสึ  *attack* *attack* *attack*
...............................................

mint1458

• บุคคลทั่วไป
อคาอินุ แพ้ทางนัสสึ  *attack* *attack* *attack*
อาคาอินุเป็นโรเกีย ไม่แน่ถ้านัตสึมาเห็นตอนเป็นลาวาอาจโดนเขมือบทั้งตัว *haha*

juppy

• *
อร่อยจัง ขอบคุณที่เลี๊ยง By นัสสึ  *haha* *haha*
...............................................

mint1458

อร่อยจัง ขอบคุณที่เลี๊ยง By นัสสึ  *haha* *haha*
แต่ถ้าเป็นเอสร่างไฟรับรอง อร่อยเหาะ  *haha* *haha*

juppy

• *
ห๊ามกินเอส  *attack* เด๊ะเจอผมอคติแบบ อคาอินุ  *haha* *haha*

mint1458

ห๊ามกินเอส  *attack* เด๊ะเจอผมอคติแบบ อคาอินุ  *haha* *haha*
ค่าๆ *hoho*

juppy

• *
ค่าๆ *hoho*

ตอนหลัง ๆ นี้รุสึกจะไม่ได๊เข๊าเรื่อง แฟรี่เทลเรยแห๊ะ  *haha* *haha*

mint1458

ค่าๆ *hoho*

ตอนหลัง ๆ นี้รุสึกจะไม่ได๊เข๊าเรื่อง แฟรี่เทลเรยแห๊ะ  *haha* *haha*
ก็จริงนั่นแหละ *haha*

Sanjididami

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
ค่าๆ *hoho*

ก็จริงนั่นแหละ *haha*
*้ัdoubt*
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
นัตสึผมว่าสกิลพระเอกแรงเวอร์เลยอะครับอ่านดูหลายๆตอนแล้วเช่นตอนสู้กับเจราลอ่าครับมันไม่น่าจะมีสิทธิ์ชนะเลยนะครับเพราะเจราลดีกรีมันแรงจิงครับ
เก่งจิงด้วยครับแต่นัตสึกับเจราลไงๆผมก็ทำไจยอมรับลำบากครับถึงตอนนั้นเจราลจะไช้พลังได้ไม่เต็มที่ก็เถอะครับระดับมันน่าจะห่างกันมากว่านี้นะครับ
(ปล  ที่เจราลไช้พลังไม่เต็มที่เพราะกลัวหอคอยพังครับ)สกิลพระเอกแรงเวอร์เลยครับแล้วก็ตอนสู้กะเซโร่อีกครับแค่ไฟสีทองของเจราลผมคิดว่าไม่น่าจะขนาดนั้นนะครับ
แต่ก็เทพสุดๆครับแถมยังชนะได้ด้วยอ่าครับ  ผมว่าสกิลพระเอกใน แฟรี่เทล นี่แรงสุดแล้วครับขนาดลูฟี่มานยังแพ้  ครอกโครได  บ้างเลยนะครับต้องสู้ถึง3ครั้งอะครับ
แต่นัตสึไม่ว่าเจอไครครับยกเดียวจบครับตอนจะจบฉากสุดท้ายจะเห็นว่านัตสึชนะเกือบจะขาดรอยทุกคนครับขนาดเซโร่ที่ว่าแน่ๆตอนท้ายเจอนัตสึไปทาบไม่ติดเลยครับ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

mint1458

นัตสึผมว่าสกิลพระเอกแรงเวอร์เลยอะครับอ่านดูหลายๆตอนแล้วเช่นตอนสู้กับเจราลอ่าครับมันไม่น่าจะมีสิทธิ์ชนะเลยนะครับเพราะเจราลดีกรีมันแรงจิงครับ
เก่งจิงด้วยครับแต่นัตสึกับเจราลไงๆผมก็ทำไจยอมรับลำบากครับถึงตอนนั้นเจราลจะไช้พลังได้ไม่เต็มที่ก็เถอะครับระดับมันน่าจะห่างกันมากว่านี้นะครับ
(ปล  ที่เจราลไช้พลังไม่เต็มที่เพราะกลัวหอคอยพังครับ)สกิลพระเอกแรงเวอร์เลยครับแล้วก็ตอนสู้กะเซโร่อีกครับแค่ไฟสีทองของเจราลผมคิดว่าไม่น่าจะขนาดนั้นนะครับ
แต่ก็เทพสุดๆครับแถมยังชนะได้ด้วยอ่าครับ  ผมว่าสกิลพระเอกใน แฟรี่เทล นี่แรงสุดแล้วครับขนาดลูฟี่มานยังแพ้  ครอกโครได  บ้างเลยนะครับต้องสู้ถึง3ครั้งอะครับ
แต่นัตสึไม่ว่าเจอไครครับยกเดียวจบครับตอนจะจบฉากสุดท้ายจะเห็นว่านัตสึชนะเกือบจะขาดรอยทุกคนครับขนาดเซโร่ที่ว่าแน่ๆตอนท้ายเจอนัตสึไปทาบไม่ติดเลยครับ

ก็จริงแหละ แต่มีเอลซ่ากับกิลดาซที่ท้าสู้กี่รอบไม่เคยชนะ *haha*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
มิ้น กับ จุ๊ปปี้ เนี่ย  จับคู่ออกทะเลได้ ลงตัวจิงๆนะ ^^

mint1458

มิ้น กับ จุ๊ปปี้ เนี่ย  จับคู่ออกทะเลได้ ลงตัวจิงๆนะ ^^
งั้นเหรอ *hoho*

juppy

• *
งั้นเหรอ *hoho*

จับสิ joop มันแบบนี้ไม่ไช่เหรอ (หรือผมเรียนน๊อยหว่า)  *้ัิfootball*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
สรุป คุณชื่อ จั๊ปปี้  รึ  จับ...  อันไหนแน่คับ *hoho* *hoho* *hoho*

แต่ว่า  คุณมาตั้งแต่เมื่อไหร่อ่ะคับ  ไม่ยักกะสังเกตุเห็น  *rip* *rip* *rip*