หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: Li Xiubin สาวเกาหลีสวยเหมือนตุ๊กตา  (อ่าน 13348 ครั้ง)

Barbie

• Administrator
  • มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Li Xiubin สาวเกาหลีสวยเหมือนตุ๊กตา
« เมื่อ: พ. 14 มี.ค. 2012 เวลา 14:25:49 »
LI Xiubin สาวเกาหลีสวยเหมือนตุ๊กตา สาวในฝันสวยปานนางฟ้า ด้วยหน้าตาและทรวดทรงที่ชวนพิฆาตหัวใจหนุ่มๆ น่าอิจฉาอาตี๋แฟนของเธอซะจริงๆ กลายเป็นที่ฮือฮาด้วยหน้าตาชวนฝันกับหุ่นที่ต้องบอกว่าสุดยอด เป็นสาวในฝันกันเลยทีเดียว แต่ก็เชื่อว่าคงต้องผ่านมีดหมอทำศัลยกรรมมาเยอะกว่าจะสวยได้ขนาดนี้

Credit : Dek-D.com

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
Re: Li Xiubin สาวเกาหลีสวยเหมือนตุ๊กตา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 26 มิ.ย. 2012 เวลา 01:37:22 »
อุบ้ะ แม่เจ้าโว้ยยย สวยสุดๆ *shock*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: Li Xiubin สาวเกาหลีสวยเหมือนตุ๊กตา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 26 มิ.ย. 2012 เวลา 09:55:16 »
ผมชอบรูปชุดชั้นในลายน้องเสืออ่า  *nude* *nude*

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ศ. 29 มิ.ย. 2012 เวลา 04:29:11 »
ดูไปดูมาหน้าคล้านๆ ปาร์ค บอม  2ne1 เลย  แต่หุ่นเธอช่างบาดใจจิงๆ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 29 มิ.ย. 2012 เวลา 14:27:14 »
แฟนเก่าผมเองล่ะ  เลิกกันไปได้2-3เดือนละ  *้ั์post2*

มาร้องไห้ขอให้ผมกลับไป ผมไม่กลับ เลยตามตื้อผมอยุ่นั่นล่ะ  รำคาญจิงๆ  *dontknow*

ปังเนยสด

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ศ. 29 มิ.ย. 2012 เวลา 17:39:17 »
แฟนเก่าผมเองล่ะ  เลิกกันไปได้2-3เดือนละ  *้ั์post2*

มาร้องไห้ขอให้ผมกลับไป ผมไม่กลับ เลยตามตื้อผมอยุ่นั่นล่ะ  รำคาญจิงๆ  *dontknow*

ตื่นๆๆๆๆๆ  *attack* *attack* *attack* *attack*