หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ชิก้า ของ สโมคเกอร์ มันเคยหมดไหม  (อ่าน 5069 ครั้ง)

Lambo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ชิก้า ของ สโมคเกอร์ มันเคยหมดไหม
« เมื่อ: อ. 13 มี.ค. 2012 เวลา 19:26:36 »
เห็นคาบไว้สองอันตลอด
แล้วเคยสูบควันเข้าปอดบ้างรึเปล่า หรือแค่คาบไว้เฉยๆ
อย่างซันจินี่เห็นสูบบุหรี่จริง ทิ้งก้นบุหรี่ด้วย แต่ สโม้คเกอร์ไม่เคยเห็นว่าดูดหรือพ่นวันเลยแฮะ

ผมคิดว่าคาบไว้เพื่อเสริมบุคลิกเท่ห์ๆเฉยๆ จะได้ดูเหมือนพวกมีอำนาจ

พรุ่งนี้วันเกิดสโมเกอร์นะวันที่ 14 มีนาคม รู้จากคุณ pujee
สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้า

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: ชิก้า ของ สโมคเกอร์ มันเคยหมดไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 13 มี.ค. 2012 เวลา 19:39:46 »
ที่สโมกเกอร์ คาบซิก้าไว้ก้เหมือนๆกับ ครอกโคไดล์อ่ะ ไม่เคยหมด
จะว่าไปซิก้ามันก้เผาช้ากว่าบุหรี่ทั่วไปนะ เพราะมวนมันใหญ่กว่า
แล้วมัน2คนก้อาจจะดูดแบบไม่ถือก้ได้นะ แบบคาบไว้แล้วดูดอ่ะ ถ้าคนดูดบุหรี่อ่ะน่าจะรุ้

แล้วอีกอย่างคงเปนสัญลักษณ์ของสโมกเกอร์ที่เปนควันนะ

DipucCupiD

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: ชิก้า ของ สโมคเกอร์ มันเคยหมดไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 13 มี.ค. 2012 เวลา 20:17:41 »
เหมือนผมเห็น มันมีเหน็บไว้ที่แขนอ่าคับ  (คงสูบแบบ มวนต่อมวล )  *้ั์smoking*

Dragon

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อ. 13 มี.ค. 2012 เวลา 20:21:02 »
หมดก้อไม่ใช้ สโมคเกอร์ซิ

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อ. 13 มี.ค. 2012 เวลา 20:50:22 »
น่าจะเคยหมดต่อมวนครับ แต่พี่แกพกเยอะจริงๆ อย่างคุณ DipucCupiD บอกครับ

เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ