หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: พลังของ ลอว์ จะใช้กับ บากี้ ได้หรือป่าวคับ  (อ่าน 7556 ครั้ง)

011nb

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
พลังของ ลอว์ จะใช้กับ บากี้ ได้หรือป่าวคับ

ข้าคือ god

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
Re: พลังของ ลอว์ จะใช้กับ บากี้ ได้หรือป่าวคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 08:45:43 »
ใช้ได้สิครับ ก็แยกส่วนเหมือนเดิม แล้วเอาส่วนต่างๆไปติดกับของอย่างอื่น และก็จัดการลอยทะเลซะ บากี้ก็เป็นขนมจีนไร้น้ำยาแล้ว

แต่ผมกำลังคิดความสามารถของลอว์ ว่ามันแยกหัวใจ หรือถอดหัวใจเก็บไว้ได้่ป่าว ฮ่าๆ อย่างกับทศกัณฑ์
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
Re: พลังของ ลอว์ จะใช้กับ บากี้ ได้หรือป่าวคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 09:10:43 »
ใช้ได้สิครับ ก็แยกส่วนเหมือนเดิม แล้วเอาส่วนต่างๆไปติดกับของอย่างอื่น และก็จัดการลอยทะเลซะ บากี้ก็เป็นขนมจีนไร้น้ำยาแล้ว

แต่ผมกำลังคิดความสามารถของลอว์ ว่ามันแยกหัวใจ หรือถอดหัวใจเก็บไว้ได้่ป่าว ฮ่าๆ อย่างกับทศกัณฑ์

ไช่เลยครับผมว่าลอว์มานต้องเอาหัวไจมานไปไว้ที่อื่น
อย่างเช่น

อันนี้มั่วนะครับ

ตอนไปขอเป็นเจ็ดเทพโจรสลัดอ่าครับลอว์อาจจะเสนอหัวไจตัวเองเพื่อไห้ได้เป็นเจ็ดเทพอ่าครับ แบบว่าาาา  ถ้าคุณไม่พอไจผมก็ขยี้หัวไจทิ้งไปเลยอ่าครับ
ไม่งั้นลอว์คงไม่ได้รับความไว้วางไจจากรัฐบาลโลกขนาดนี้หรอกครับผมว่านะ
 *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead* *dead*
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 14:02:29 »
ถึงทำได้ แต่ก็ไม่น่าจะมีปัญหากับบากี้...เท่าไรนะ
เพราะ สกิลการเอาตัวรอด มันอันดับ 1 เลย + โชค....
(ดูอย่างตอนที่โดนจับมัดแล้วตัวเล็กสิ..ใช้ชีวิตได้อย่างสบาย  โดนนกกินเข้าไปยังโดนถุยออกมาเลย..)
  *number1*

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 15:30:11 »
ถึงทำได้ แต่ก็ไม่น่าจะมีปัญหากับบากี้...เท่าไรนะ
เพราะ สกิลการเอาตัวรอด มันอันดับ 1 เลย + โชค....
(ดูอย่างตอนที่โดนจับมัดแล้วตัวเล็กสิ..ใช้ชีวิตได้อย่างสบาย  โดนนกกินเข้าไปยังโดนถุยออกมาเลย..)
  *number1*
บากี้มันโชคดีทุกอย่างยกเว้นเรื่องสมบัติกับตันจอห์น ฮ่าๆๆๆๆ

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 15:49:27 »
ไม่น่าจะได้ผลนะ..  *้ั์drinktea*

ถ้าเอเนลูแพ้ทางลูฟี่ คิดว่าบากี้ก็เป็นคนที่ลอว์แพ้ทางเช่นกัน ประมาณนั้นแหล่ะ!!
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

vansit123

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 08 มี.ค. 2012 เวลา 16:04:17 »
ผมว่าไม่มีปัญหาหรอกครับก็ลอร์สามารถตัดแล้วก็ต่อได้ด้วยนี้ บากี้ถึงแยกร่างได้แต่เท้ามันยังคงอยู่นี้ ถ้าลอร์เอาเท้าบากี้ต่อใส่อะไรก็ำได้(อย่างเช่นเจ้าิื้่ทะเลอย่าง)นี้เป็นต้นหรึอไม่ฟันตรงเถ้าครั้งเุดี่ยวบากี้หมดแน่ *haha* *haha*

nontananbaba

• *
  • อยากให้เธอ "อ่อยเบาๆ"เธอจะได้ "...บ่อยๆ"(แอบเรท555
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 04:32:00 »
บางทีลอว์ตัดบากี้ได้ แต่บากี้น่าจะแยกส่วนที่ถูกตัดออกแล้วเอามารวมตัวเป็นร่างเดิมใหม่ก็ได้นะ แล้วลอว์ก็ตัดอีก บากี้ก็แยกส่วนที่ถูกตัดออกแล้วเอามารวมตัวเป็นร่างเดิมอีก
คงเป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆ  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*