หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่า ตัวละครใด ใน OP ที่มีพลังหรือการโจมตีที่แปลกที่สุด...  (อ่าน 13144 ครั้ง)

WhiteAngel

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
สำหรับผมนะ...

ผมว่า 1 ใน 11 รูกี้ ที่เอาลูกน้องออกมาจากตัวอ่ะ.... แปลกดี  ชื่อไรหว่า....(ลืมครับ)

คาโปเน่ แก๊ง เบจจ์ ครับ
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

nontananbaba

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • อยากให้เธอ "อ่อยเบาๆ"เธอจะได้ "...บ่อยๆ"(แอบเรท555
กระพริบตาแล้วเกิดแรงดันอากาสและความสยดสยองในตัวครับ อิวานคอฟ
เอ่อ...อิวานคอฟ นี่มันคงแปลกตรงความสยดสยองนี่แหละ  ยังไม่ใช้พลังเลย
แค่เห็นหน้าตา กับ การแต่งตัวของมัน ก็แปลกละ *great* *great* *great* *great*

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ให้กองเชียร์ อิวะจัง ครับ ^^

เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Munafic

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
 *nude*ซันจิสิแปลก เลือดกำเดาพุ่งแรงขนาดนั้น ไหนจะเดเบิลจั้ม ขาติดไฟแปปนั้น กางเกงยังไม่ขาด ขายังไม่สุก จะเป็นไปได้ไงกัน *hoho*