Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ท้าให้เลือกคุณอยากได้ดาบฟันวิญญานของใคร

หน้า: << < (7/9) > >>

prince_fenris:

ชอบของ งิน

sureesan:

อิจิโกะอ่ะ แรงดี เร็วด้วย *great* *great* *great*

spirit:

ชอบของไอเซนเทพมากๆแค่เห็นมันชักดาบออกมากก็โดนผลของดาบแล้ว *love* *love*

WhiteAngel:

ผมชอบของอิจินะครับ ความเร็วมันยอดมาก แล้วก็ของอุลครับ ผมชอบร่างรีเซอร์เร็คชั่น เซกุนต้า เอตาป้า อ่ะครับ เท่มาก ๆ ^^

themangmang1:

ผมขอ ซันเงสึละกัน ^ ^ ร่างบังไคนี่สุดยอด แหละปลดปล่อยได้ 2 ขั้นอีกด้วย แถมมีฮอลโลว์มากับดาบอีก โห้ววว  สุดยอดด : ) จะเอาไปถล่มกระทรวง ให้กระจายให้หมด

555555 * 

ปล. สงสัยผมคงจะอินมากไปละมั้ง   *great*

หน้า: << < (7/9) > >>

Go to full version