Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ท้าให้เลือกคุณอยากได้ดาบฟันวิญญานของใคร

หน้า: << < (6/9) > >>

Kimuchi:

ดาบท่านอุลครับ รีเซอร์แล้วดาบหาย แต่ปล่อยหอกเซโร่มาปาเล่น [เอาไปแข่งพุ่งหลาว  *haha*]

เบคเเมน:

*hoho* *hoho*

Kimuchi:

เปลี่ยนใจใช้ดาบอิจิโกะดีกว่า The Final Sangetsu  *great* ดาบท่านปู่ยามะนับว่าแรงแลว แต่ท่านปู่แพ้ไอเซน แล้วอิจิดันชนะไอเซน เอาเส่ ไคแรงกว่า  *hoho*

DEMON-HAFT:

ผมว่าของมายูรินี่เจ๋งนะ หลอนดี 55555+ แต่แหวะไปหน่อย ไม่หน่อยละ เด็กตัวหนอน
   ถ้าให้เลือกผมชอบลุงซันเงสึดีกว่า ๆ  *hoho* *hoho* *hoho*

zeus777:

ถ้าเป็นผม ผมขอเลือก ดาบของ คิระ อิซึรุ  (วาบิสุเกะ) โกงดีชอบๆๆ  *attack* *attack* *attack*

หน้า: << < (6/9) > >>

Go to full version