Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ท้าให้เลือกคุณอยากได้ดาบฟันวิญญานของใคร

หน้า: (1/9) > >>

porzapk48:

ผมอยากได้ของ ชิกิชิมะ ฟันคนอื่นเป็นพวกเราให้หมดเลย อิอิ

1stChildren:

ผมอยากได้ของหัวหน้าใหญ่ ยามาโมโตะ เก็นริวไซ

แค่ชิไค ก็เทพแล้ว  *hoho*

Bello_ojaku:

อือ อยากได้ของอิจิกับฮิเมะ เทพมาก *0*

nongbible:

อยากได้ของ กริมจอว์ กับ ฮิราโกะ
เฟี้ยวเงาะดี 5555

zCGz14211:

อยากได้ของโทชิโร่ สายน้ำแข็งที่เทพที่สุดเชียวนะ

ถึงก่อนหน้านี้เจ้าของจะดึงพลังออกมาได้ไม่เต็มที่จนดูกากไปหน่อยก็เถอะ

(ผมไม่ชอบของร้อน เพราะงั้นขอบายกับริวจินจักกะเลย)

หน้า: (1/9) > >>

Go to full version