หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสารอิจิโกะ ภาค งินโจว มากๆ  (อ่าน 18279 ครั้ง)

porzapk48

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
สงสารอิจิโกะ ภาค งินโจว มากๆ
« เมื่อ: จ. 20 ก.พ. 2012 เวลา 17:56:42 »
สงสาร อิจิโกะ มากๆ โดน ทุกคน ลุมด่าวิ่งหนีหัวซกหัวซนเลย
แต่ตอน ได้พลังกลับมาซะไจมากกกกกกกก

Bello_ojaku

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Misa @Cleaning Studio manga
Re: สงสารอิจิโกะ ภาค งินโจว มากๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 21 ก.พ. 2012 เวลา 15:34:36 »
แบบเดียวกันค่ะ
ในภาคนี้เกลียดสึคิชิมะมากที่สุด ส่วนกินโจก็งั้นๆ นะ

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

porzapk48

• *
Re: สงสารอิจิโกะ ภาค งินโจว มากๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 21 ก.พ. 2012 เวลา 20:43:44 »
อืม งินโจว์ ก็ดีนะ ไม่ค่อย เกรียดเท่าไร แต่ เกรียด ซิกิชิมะอะแหละ

soapsalle

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 22:42:41 »
ชอบชิคิชิม่า พลังมันโหด บุคลิกมันเลือดเย็น

1stChildren

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 15:03:28 »
สะใจตอนเบียคุยะ ทะลวง เซมบงกลางอกมัน  *attack*

kawee1994

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อ. 28 ก.พ. 2012 เวลา 18:38:53 »
กินโจ ต่างหากหน้าสงสารมากที่สุด

โดนทรยศ มายังไม่พอ ตอนจบยัง

ทำเหมือนว่า กินโจ เลวสุด

ทั้งที่กินโจไม่ได้ทำไรผิดเลย

แค่สถานการณ์บังคับ

*glad* *glad* *glad*

Nozsu

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 13:56:16 »
สะใจตอนเบียคุยะ ทะลวง เซมบงกลางอกมัน  *attack*

แทบจะกด Like 555 *haha*

Bello_ojaku

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 16:06:29 »
ดูหลายๆ คน สะใจเรื่องสึคิชิมะ โดยพี่เบียจวงแทงเนี่ยแหละ = =; แต่เราก็อยากกดไลท์เหมือนกัน

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 00:07:20 »
จิง ตอนผมดูน้ำตาสิไหลอ่ะ

WhiteAngel

• *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 19:36:20 »
สงสารมาก ๆ แต่ผมไม่เกลียดใครทั้งนั้น ผมว่ามันมีเหตุผลให้ทำแบบนั้นทุกคนเลยอ่ะครับ ^^
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 00:06:08 »
จะว่าไป  คิดว่าพวกสึคิชิมะจะกลับมาในภาคนี้มั้ยน้อ

แล้วพวกไวเซิร์ดจะกลับมามั้ย  พวกอุราฮาร่าจะมาช่วยพวกอิจิก่ะพวกโซลโซไซตี้มั้ย

แล้วคิระจะตายมั้ย  โอ้ยยยยยย  ลุ้นนนนนนนนนนนนนน  *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*

Bello_ojaku

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 21:21:30 »
อ้างถึง
จะว่าไป  คิดว่าพวกสึคิชิมะจะกลับมาในภาคนี้มั้ยน้อ

แล้วพวกไวเซิร์ดจะกลับมามั้ย  พวกอุราฮาร่าจะมาช่วยพวกอิจิก่ะพวกโซลโซไซตี้มั้ย

แล้วคิระจะตายมั้ย  โอ้ยยยยยย  ลุ้นนนนนนนนนนนนนน

โอกาสที่คิระจะตายหรือโดนเชือดคือ 70/30 ค่ะ เพราะหน่วยรักษาน่าจะไม่ทัน แปปเดียวตายไป 1000 คนน่ะคะ
พวกไวเซิร์ดก็กลับมาแล้วนี่คะ? ของอุราฮาระ น่าจะ 50/50 เำพราะไม่ได้รู้นิสัยของตานี่แท้ๆ จริง...

สึคิชิม่าเรียกว่าโดนผลพลอยมากกว่าค่ะ กลับมายากส์ละ !