หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่าภาคสุดท้ายนี้จะเป็นอย่างไร  (อ่าน 44003 ครั้ง)

Bello_ojaku

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Misa @Cleaning Studio manga
Re: คุณคิดว่าภาคสุดท้ายนี้จะเป็นอย่างไร
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 15:30:01 »
... นี่เจ๊เป็นคนเริ่มให้เกิดสงครามเล็กๆ ใช่มั้ยเนี่ย พอเถอะน่า _ _lll ...
(ป.ล. ไม่ได้กะว่าจะด่าใคร แขวะใครหรอก แต่มันก็แล้วแต่ละคนอ่ะ ความรู้สึกไม่เหมือนกัน ...)

ป.ล2 พอซะทีเถอะนะเฟ้ย !!!

ยังไงก็ไม่จบแบบคู่ใครหรอก _ _lll เพราะมันคือ โชเน็น !
เลิกเถียงเรื่องนางเอกในดวงใจ แล้วหันมาสนใจเนื้อเรื่องตอนนี้ดีกว่า

สรุป เทมนี่คือควินซี่ใช่มั้ยคะ อาจารย์ไทเทะ !!!

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
Re: คุณคิดว่าภาคสุดท้ายนี้จะเป็นอย่างไร
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:26:01 »
หวังว่าภาคนี้คงได้เห็นบังไค ของ หัวหน้าหน่วยครบๆ ทุกคน ซะที โดนเฉพาะ เคียวราคุ กับ อุคิทาเกะ ><'
เหมือนกันครับอยากเห็นมาก

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

artkub

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:27:26 »
... นี่เจ๊เป็นคนเริ่มให้เกิดสงครามเล็กๆ ใช่มั้ยเนี่ย พอเถอะน่า _ _lll ...
(ป.ล. ไม่ได้กะว่าจะด่าใคร แขวะใครหรอก แต่มันก็แล้วแต่ละคนอ่ะ ความรู้สึกไม่เหมือนกัน ...)

ป.ล2 พอซะทีเถอะนะเฟ้ย !!!

ยังไงก็ไม่จบแบบคู่ใครหรอก _ _lll เพราะมันคือ โชเน็น !
เลิกเถียงเรื่องนางเอกในดวงใจ แล้วหันมาสนใจเนื้อเรื่องตอนนี้ดีกว่า

สรุป เทมนี่คือควินซี่ใช่มั้ยคะ อาจารย์ไทเทะ !!!
อาจจะใช่มั้งครับ

artkub

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:29:18 »
เน้ๆ เรื่องนี้ ตั้งแต่ไอเซนโดนจองจำ ก็ยังไม่ได้ติดตามอะไรอีกเลย อยากถามหน่อยน้า ใครใจดีก็ตอบหน่อยหล่ะ
 ไอเซนเป็นยังไงมั้งอ่ะ มีบทบาท มั้งป่ะ หรือว่าโดนจองจำครั้งนั้น จะยุติบทบาทของไอเซน ยาวเลยอ่า

ผมว่านะจะมีต่อครับ

artkub

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:36:41 »
ผมชอบอิจิกับฮิเมะอ่าคับ  *love*  *love*  *love*

Bello_ojaku

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:41:35 »
เอิ่ม ! คนคอเดียวกัน
ไอเซนน่าจะมีบทต่อค่ะ แต่คิดว่าคงอีกสักพักอาจจะกลับมา = =

แถมภาคนี้โหดมากๆ T^T
แถมจารย์ว่าจะให้เห็นบังไคป้าอุโนะฮานะด้วย โอ้วววววววววววว
หวังว่าจะได้เห็นครบทุกคนอย่างหวังกันไว้ หุๆ

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

artkub

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 11:55:50 »
เอิ่ม ! คนคอเดียวกัน
ไอเซนน่าจะมีบทต่อค่ะ แต่คิดว่าคงอีกสักพักอาจจะกลับมา = =

แถมภาคนี้โหดมากๆ T^T
แถมจารย์ว่าจะให้เห็นบังไคป้าอุโนะฮานะด้วย โอ้วววววววววววว
หวังว่าจะได้เห็นครบทุกคนอย่างหวังกันไว้ หุๆ
จะโหดไหมน้าอยากเห็นจัง

nicorobin

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 22:44:28 »
ถ้าภาคนี้ไอ้เคมยังไม่ปลดปล่อยดาบนี้อีกละก็ กรุจะ กรุจะ  *attack* *attack* *attack*

Bello_ojaku

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: อา. 15 เม.ย. 2012 เวลา 11:09:03 »
อ้างถึง
ถ้าภาคนี้ไอ้เคมยังไม่ปลดปล่อยดาบนี้อีกละก็ กรุจะ กรุจะ
จะอะไรเหรอคะ ^^

ได้ยินอาจารย์คุโบะสัมภาษณ์ว่าจะมีอดีตของป๋าเคมเพิ่มเติม
แอบเสียวๆ ว่าภาคนี้ป๋าเคมจะตายอ้ะค่ะ =w= (ตัวละครนี้ชอบเป็นอันดับ 3 รองลงมาจากอิิจิโกะและโอริฮิเมะ)

แล้วยาจิรุจะเลี้ยงต้อยเป็นไงต่อล่ะเนี่ย (ภาคนี้ป๋าเคมจะปลดปล่อยชิไคกะเค้าได้ยังนะ)

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤ. 31 พ.ค. 2012 เวลา 10:38:44 »
ว่าแต่ภาคนี้ตัวละครใหม่ของ13 หน่วยพิทักษ์เยอะแฮะ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤ. 31 พ.ค. 2012 เวลา 17:15:25 »
ตายยกก๊วน *rip* *rip* *rip*

WhiteAngel

• *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 19:14:53 »
ภาคนี้ผมว่าคงตายกันนับศพไม่ถูกอ่ะครับ แต่คงจะมันส์น่าดู ^^
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน