Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คุณคิดว่าภาคสุดท้ายนี้จะเป็นอย่างไร

หน้า: << < (7/9) > >>

Bello_ojaku:

... นี่เจ๊เป็นคนเริ่มให้เกิดสงครามเล็กๆ ใช่มั้ยเนี่ย พอเถอะน่า _ _lll ...
(ป.ล. ไม่ได้กะว่าจะด่าใคร แขวะใครหรอก แต่มันก็แล้วแต่ละคนอ่ะ ความรู้สึกไม่เหมือนกัน ...)

ป.ล2 พอซะทีเถอะนะเฟ้ย !!!

ยังไงก็ไม่จบแบบคู่ใครหรอก _ _lll เพราะมันคือ โชเน็น !
เลิกเถียงเรื่องนางเอกในดวงใจ แล้วหันมาสนใจเนื้อเรื่องตอนนี้ดีกว่า

สรุป เทมนี่คือควินซี่ใช่มั้ยคะ อาจารย์ไทเทะ !!!

artkub:

--- อ้างจาก: ust123 ที่ ส. 10 มี.ค. 2012 เวลา 20:13:18 ---หวังว่าภาคนี้คงได้เห็นบังไค ของ หัวหน้าหน่วยครบๆ ทุกคน ซะที โดนเฉพาะ เคียวราคุ กับ อุคิทาเกะ ><'

--- End quote ---
เหมือนกันครับอยากเห็นมาก

artkub:

--- อ้างจาก: Bello_ojaku ที่ อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 15:30:01 ---... นี่เจ๊เป็นคนเริ่มให้เกิดสงครามเล็กๆ ใช่มั้ยเนี่ย พอเถอะน่า _ _lll ...
(ป.ล. ไม่ได้กะว่าจะด่าใคร แขวะใครหรอก แต่มันก็แล้วแต่ละคนอ่ะ ความรู้สึกไม่เหมือนกัน ...)

ป.ล2 พอซะทีเถอะนะเฟ้ย !!!

ยังไงก็ไม่จบแบบคู่ใครหรอก _ _lll เพราะมันคือ โชเน็น !
เลิกเถียงเรื่องนางเอกในดวงใจ แล้วหันมาสนใจเนื้อเรื่องตอนนี้ดีกว่า

สรุป เทมนี่คือควินซี่ใช่มั้ยคะ อาจารย์ไทเทะ !!!

อาจจะใช่มั้งครับ

artkub:

--- อ้างจาก: Dewonlineaccount ที่ จ. 12 มี.ค. 2012 เวลา 20:43:44 ---เน้ๆ เรื่องนี้ ตั้งแต่ไอเซนโดนจองจำ ก็ยังไม่ได้ติดตามอะไรอีกเลย อยากถามหน่อยน้า ใครใจดีก็ตอบหน่อยหล่ะ
 ไอเซนเป็นยังไงมั้งอ่ะ มีบทบาท มั้งป่ะ หรือว่าโดนจองจำครั้งนั้น จะยุติบทบาทของไอเซน ยาวเลยอ่า

ผมว่านะจะมีต่อครับ

artkub:

ผมชอบอิจิกับฮิเมะอ่าคับ  *love*  *love*  *love*

หน้า: << < (7/9) > >>

Go to full version