Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คุณคิดว่าภาคสุดท้ายนี้จะเป็นอย่างไร

หน้า: << < (4/9) > >>

Augustz:

--- อ้างจาก: satam ที่ อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 00:03:00 ---ผมว่าตอนสุดท้ายสู้กันเสร็จ อิจิโกะก้กลายเปนคนธรรมดาฮะ *shock*

*ความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆ อย่าเสียดสีกันนะฮะ *

--- End quote ---

ผมก้อยากให้มันเปนคนธรรมดามานานแล้วคับ  รุ้สึกหมั่นไส้ยังไงไม่รุ้ *haha* *haha*

มันเสียพลังมาครั้งนึงแล้ว ก้เอาคืนได้  ถึงตอนนี้เสียอีก ก้ใช้วิธีแบบเดิม เอาคืนมาอ่ะมั้งคับ

ผมเคยเดาฉากจบเอาไว้นะ ว่ามันจะต้องมี ฉากแบบว่า

ฉันชื่อ คุโรซากิ อิจิโกะ  เปนตัวแทน ยมทูติ    แล้วก้ก้าวพริบตาออกไปฆ่าฮอโล่ว *attack*

กับแบบนี้

ฉันชื่อคุโรซากิ อิจิโกะ  เปนหัวหน้าใหญ่ของ13หน่วยพิทักษ์ คนต่อไป (เนื่องจากหัวหน้าใหญ่ ตายในภาคนี้) *great*

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---ผมก้อยากให้มันเปนคนธรรมดามานานแล้วคับ  รุ้สึกหมั่นไส้ยังไงไม่รุ้ 

มันเสียพลังมาครั้งนึงแล้ว ก้เอาคืนได้  ถึงตอนนี้เสียอีก ก้ใช้วิธีแบบเดิม เอาคืนมาอ่ะมั้งคับ

ผมเคยเดาฉากจบเอาไว้นะ ว่ามันจะต้องมี ฉากแบบว่า

ฉันชื่อ คุโรซากิ อิจิโกะ  เปนตัวแทน ยมทูติ    แล้วก้ก้าวพริบตาออกไปฆ่าฮอโล่ว

กับแบบนี้

ฉันชื่อคุโรซากิ อิจิโกะ  เปนหัวหน้าใหญ่ของ13หน่วยพิทักษ์ คนต่อไป (เนื่องจากหัวหน้าใหญ่ ตายในภาคนี้)
--- End quote ---

เป็นไปได้โครตสูงเลย แต่ก็นะเป็นถึงอาจารย์เทะก็น่าจะมีตอนจบแล้วแหละ แบบซึ้งๆ เป็นตำนานเลยก็ได้ = =
ป.ล. เจ๊ไม่ได้หมั่นไส้อิจจิอ้ะ
ป.ล.2 ที่เล่นฉากเดิมๆ เพราะจะให้เราย้อนนึกเหมือนตอนแรกไง =w=
ป.ล.3 เป้นหัวหน้าใหญ่ มันก็เป้นไปได้ แต่อิจจิก็เป็นมนุษย์ไม่ใช่เร้อ - -*

Augustz:

อิจิ เปนมนุษย์ ก้จิง แต่ภาคนี้ อาจจะมีหักมุม แบบ  ร่างมนุษย์ถูกทำลาย

อะไรแบบเนี้ยอ่ะคับ *hoho*

kawee1994:

ผมอยากให้จบอย่างนี้อะ อิจิโกะความจำเสื่อมจำพวกยมทูตไม่ได้ ไม่มีหลังยมทูต

แล้วอิจิโกะก็เดินมานอนห้องตนเอง เห็นเหมือนมีใครอยู่ข้างๆแต่รุ้สึกไม่ได้ แท้จริงลุเคียยืนดูอยู่่ข้างๆอิจิโกะ

แต่อืจิโกะมองไม่เห็น  แบบนี้เศร้าดีนะ

*glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

Bello_ojaku:

พอเถอะ เรื่องต่อความยาวสาวความยืดอ้ะ พี่ท่าน...
ไอจบซึ้งๆ อย่ามี...จะดีมาก เหอๆ

แต่ก็ไม่รู้เถอะ ดูต่อไป สู้เค้าไอ้มดแดง อุ้ย... อิจจิ

หน้า: << < (4/9) > >>

Go to full version