หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมรองหัวหน้าหน่วยที่ 1 มีชุดคลุมด้วยอะครับ  (อ่าน 40363 ครั้ง)

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: ทำไมรองหัวหน้าหน่วยที่ 1 มีชุดคลุมด้วยอะครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: อา. 29 เม.ย. 2012 เวลา 22:35:43 »
อ้างถึง
ตอนบังไคของอิจิ ทั้งหมดชุดรวมทั้งดาบตอนสมบูรณ์ ก้อคือพลังวิญญาณทั้งหมด

แต่ทำไมตอนศุ้ไปเรื่อยๆ พลังวิญญาณจะหมด แล้วชุดไม่หายไปหว่า
น่านสินะ สกิลพระเอกก็ใช่ แต่ท่าทางไม่เวิร์ค 555+
เป็นเพราะถ้าใส่ชุดยมทูตแบบเดิม สาวๆ ไม่กีรี้ด 555+(โดนตบ)

จริงๆ มีเฉลยมานานและนะ เพราะพลังวิญญาณมีมากมายน่ะค่ะ แบบว่าใช้ไม่ค่อยหมด
ถึงอิจิโกะจะบอกใช้จนไม่เหลือ แต่ก็ยังเหลือชุดบังไคอยู่นี่ แปลว่าก็ยังมีอยุ่ดีใช่มั้ยละ อิอิ

แสดงว่าพลังวิญญาณส่วนที่เป็นเสื้อผ้า มีแค่นิดเดียว  *haha* *haha*
ใช่ๆ *haha* *haha*