หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงตอนอวสารของ Bleach แล้วหรือ?  (อ่าน 29373 ครั้ง)

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
Re: ถึงตอนอวสารของ Bleach แล้วหรือ?
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ส. 31 มี.ค. 2012 เวลา 22:56:05 »
คุณ Bello_ojaku ครับ ภาคเบาส์เปนภาคเสริมแล้วมันอยุ่ในเรื่องป่ะล่ะ ก้ผมไม่ชอบอ่ะ คุณจะมาวิจารณ์ผมทำไม *rip*

kentaza

• บุคคลทั่วไป
Re: ถึงตอนอวสารของ Bleach แล้วหรือ?
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 18:00:25 »
เสียดายจัง..อุตส่าห์ดูมาอย่างหนุก จะจบซะละ

Bello_ojaku

• *
  • Misa @Cleaning Studio manga
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 19:58:35 »
อ้างถึง
คุณ Bello_ojaku ครับ ภาคเบาส์เปนภาคเสริมแล้วมันอยุ่ในเรื่องป่ะล่ะ ก้ผมไม่ชอบอ่ะ คุณจะมาวิจารณ์ผมทำไม
ขอโทษค่ะ เจ๊นึกว่าคุณเอามังงะกับเมะมารวมกัน เลยเข้าใจผิดน่ะค่ะ ตอนนั้นอารมณ์เสียด้วย เลยพาลไป - -; (เจ๊นิสัยไม่ดีเองน่ะค่ะ)

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 20:33:37 »
ไม่เปนไรครับเจ๊..... *glad*

putlogun

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤ. 05 เม.ย. 2012 เวลา 17:37:47 »
ยังอีกนานมาก ผมเคยฟัง เห็นเขาบอกภาคนี้กว่าจะจบ อาจารย์เขาตั้งไว้ประมาณ 4ถึง5ปี จะค่อยๆเฉลยตัวละครต่างๆ เบื้องลึก เบื่องหลัง  ออกมาจนหมด แระจะมีหน่วยราชันออกมาด้วย ผมฟังจากช่องการ์ตูนคลับ ที่มี2ตัวใส่หน้ากากพูดเกี่ยวกับการ์ตูนอะ

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 05 เม.ย. 2012 เวลา 18:57:25 »
ยังอีกนานมาก ผมเคยฟัง เห็นเขาบอกภาคนี้กว่าจะจบ อาจารย์เขาตั้งไว้ประมาณ 4ถึง5ปี จะค่อยๆเฉลยตัวละครต่างๆ เบื้องลึก เบื่องหลัง  ออกมาจนหมด แระจะมีหน่วยราชันออกมาด้วย ผมฟังจากช่องการ์ตูนคลับ ที่มี2ตัวใส่หน้ากากพูดเกี่ยวกับการ์ตูนอะ

ช่อง gang cartoon  ช่วงมันเดมันเดะ หรือเปล่าครับ    ส่วนสองตัวที่บอก น่าจะเป็นโอตาคุแมน กะโอตาคุเรดโดะ    ข้อมฒุลกาตูนร์เค้าก้อแน่นดีผมดูอยู่บ่อยๆ
 *haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

Bello_ojaku

• *
  • Misa @Cleaning Studio manga
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 15:31:57 »
ตามนั้นเลยค่ะ แต่อนิเมจบไปแล้ว พร้อมกับกินทามะ หวังว่าคงจะทำต่อ...
(แอบฝากฝังความหวังกับคุณโมริตะที่พากย์อิจิโกะมากๆ =w= เรามันคนคอเดียวกันเนอะ)

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

putlogun

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 20:51:25 »

ช่อง gang cartoon  ช่วงมันเดมันเดะ หรือเปล่าครับ    ส่วนสองตัวที่บอก น่าจะเป็นโอตาคุแมน กะโอตาคุเรดโดะ    ข้อมฒุลกาตูนร์เค้าก้อแน่นดีผมดูอยู่บ่อยๆ
 *haha* *haha*

ใช่เลย ครับ

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 21:23:28 »
ค่อยยังชั่วยังอีกนาน

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*