Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ถึงตอนอวสารของ Bleach แล้วหรือ?

หน้า: << < (4/5) > >>

satam:

คุณ Bello_ojaku ครับ ภาคเบาส์เปนภาคเสริมแล้วมันอยุ่ในเรื่องป่ะล่ะ ก้ผมไม่ชอบอ่ะ คุณจะมาวิจารณ์ผมทำไม *rip*

kentaza:

เสียดายจัง..อุตส่าห์ดูมาอย่างหนุก จะจบซะละ

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---คุณ Bello_ojaku ครับ ภาคเบาส์เปนภาคเสริมแล้วมันอยุ่ในเรื่องป่ะล่ะ ก้ผมไม่ชอบอ่ะ คุณจะมาวิจารณ์ผมทำไม
--- End quote ---
ขอโทษค่ะ เจ๊นึกว่าคุณเอามังงะกับเมะมารวมกัน เลยเข้าใจผิดน่ะค่ะ ตอนนั้นอารมณ์เสียด้วย เลยพาลไป - -; (เจ๊นิสัยไม่ดีเองน่ะค่ะ)

satam:

ไม่เปนไรครับเจ๊..... *glad*

putlogun:

ยังอีกนานมาก ผมเคยฟัง เห็นเขาบอกภาคนี้กว่าจะจบ อาจารย์เขาตั้งไว้ประมาณ 4ถึง5ปี จะค่อยๆเฉลยตัวละครต่างๆ เบื้องลึก เบื่องหลัง  ออกมาจนหมด แระจะมีหน่วยราชันออกมาด้วย ผมฟังจากช่องการ์ตูนคลับ ที่มี2ตัวใส่หน้ากากพูดเกี่ยวกับการ์ตูนอะ

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version