Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

ตกลงเรื่องนี้ไครนางเอกกันแน่ครับ งงๆ

หน้า: << < (4/4)

Num:

ใช่ๆ ผมว่าคนที่ได้แต่งงานกับนัตสึ(ไม่รู้ไปถึงป่าว)น่าจะลิซานน่าเพราะสนิทกันตั้งแต่เด็ก และเคยสัญญาเรื่องนี้ด้วย

prince_fenris:

*dontknow* *dontknow* *dontknow*

AIu_Hatake:

ภาคนี้ลูซี่ตายรึเปล่า  *disappoint*  (เดานะเดา)

เรื่องที่นัตสึสัญญากับลิซาน่าผมว่า'จารย์ เขาคงให้เป็นอย่างนั้นแหละมั้ง เลยหักมุมให้ลูซี่ตาย  *rip*

Doppel Man:

--- อ้างจาก: tong1412 ที่ อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 10:10:15 ---Boa Hancock  ปะอะ  555+  (เอ้าไอ่ห่านี่คนละเรื่องละ)
เอาสาระละ ผมเชียร์  ลิซานน่า อะ ว่าที่ภรรยา  นัตอึ  เฮ้ย  นัตสึ (ลึกจึ๊งกันด้วยอะ ไอซ์!)

--- End quote ---
งดคำหยาบด้วย *hoho*

KiraKylinTy:

ผม ให้ลูซี่เป็นนางเอกนะครับ จิตใจที่เข้มแข็ง ปกป้องพวกพ้อง นี้แหละสิ่งที่ดึงดูด ความเป็นนางเอกครับ*great*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version