หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงเรื่องที่ฮินาตะไปช่วยนารูโตะตอนสู้กับเพนมันจำไม่ได้ใช่ปะ  (อ่าน 17058 ครั้ง)

pompampeebar

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เอ่อเรื่องในตอนนั้นตกลงนารูโตะจำไม่ได้ใช่มั้ยคับ พอจบสงครามคนที่นารูโตะวิ่งไปหากลับเป็นซากุระ ไม่ใช่ฮินาตะ อุส่าทำฉากซะซึ่้งกว่าละครเกาหลีซะอีก แต่ไหนจบแบบนี้หว่า

แล้วเรื่องนั้นก็ไม่เคยมีไครพูดถึงอีกเลยตกลง นารูโตะมันจำไม่ได้ใช่มั้ยคับ ไครรู้ตอบทีเน้อ *disappoint* ฮินาตะน่าสงสารเกิ้น ทำอะไรแค่ไหนเค้าก็ไม่แล เฮ้อเหมือนตูเลย *rip*

โตะน่าจะเลือกฮินาตะอะ สมน้ำสมเนื้อกว่าซากุระซะอีก(วิ่งหาแต่ซาสึเกะ)แล้วโตะละ

ปล.ขัดกับความคิดไครบางคนขออภัยนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 24 ม.ค. 2012 เวลา 19:54:14 โดย pompampeebar »

MAX

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • การกลับมาของ อิทาจิ
555ที่เค้าไม่สน ฮินาตะ. เพราะ ฮินาตะ ค่อนข้างช้าคล้ายๆคุณ

*hoho*. ล้อเล่นน้าๆๆ

ผมว่านารูโตะ ไม่ได้ลืม. ได้สติด้วย ถึงได้ฮึดสู้

ส่วนซากุระ เค้าแอบชอบมานานแล้ว ยังรบมาด้วยกันตลอด
มาแสดงความยินดีก็ต้องดีใจ ใช่มะ๊ก็เพื่อนรักกันไง

แต่ทำไมมารู้สึกตอนนี้ ไม่ช้าไปหน่อยเหรอที่จะมาไว้อาลัยกัน อิอิ

เอาเถอะก็น่าสนใจดี คุณจิตใจดีน้อ เข้าถึงจิตใจตัวละครไปด้วย

งั้นถามต่อ ทำไมโคนัน ไม่แต่งงานกับ เพน นางาโตะไปเลยน้อ
ช่วยเหลือและดูแลกันมาตลอดเวลา
ความรักนี่มัน,,,, *glad*
อิทาจิ มาแว้ว!!

pompampeebar

• *
555ที่เค้าไม่สน ฮินาตะ. เพราะ ฮินาตะ ค่อนข้างช้าคล้ายๆคุณ

*hoho*. ล้อเล่นน้าๆๆ

ผมว่านารูโตะ ไม่ได้ลืม. ได้สติด้วย ถึงได้ฮึดสู้

ส่วนซากุระ เค้าแอบชอบมานานแล้ว ยังรบมาด้วยกันตลอด
มาแสดงความยินดีก็ต้องดีใจ ใช่มะ๊ก็เพื่อนรักกันไง

แต่ทำไมมารู้สึกตอนนี้ ไม่ช้าไปหน่อยเหรอที่จะมาไว้อาลัยกัน อิอิ

เอาเถอะก็น่าสนใจดี คุณจิตใจดีน้อ เข้าถึงจิตใจตัวละครไปด้วย

งั้นถามต่อ ทำไมโคนัน ไม่แต่งงานกับ เพน นางาโตะไปเลยน้อ
ช่วยเหลือและดูแลกันมาตลอดเวลา
ความรักนี่มัน,,,, *glad*
ก็พึ่งดูพึ่งอ่านอะคับผิดด้วยเรอะ -*-  *disappoint*

ปล.ไม่ชอบอ่านลัดดูไปเรื่อยๆ-...- เห็นมันไม่พูดถึงเรื่องนี้อีกเลยหลังจบศึกเลยสงใสเลยถามนิสๆ-...-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 24 ม.ค. 2012 เวลา 20:30:42 โดย pompampeebar »

MAX

• *
555 เข้าใจล่ะ

รีบๆอ่านน่ะ ช่วงนี้มันมาก
ผมน่ะ เวลาตอนอ่านมันๆๆเนี่ยแทบไม่ได้ทำไรเล วางไม่ลง

แต่พอมันจะหมดให้อ่าน จะหยุดเอาไว้ กัวหมดไม่ได้อ่านต่อ

ปล,ท่านที่เข้ามาอ่านทีหลัง กระทุ้นี้เป็นกระทู้ส่วนตัวของคนตั้งกะผม
อิอิ มั่วไป

golfbikes

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ชอบฮินาตะเหมือนกันแจมด้วยคนนะฮ๊าฟ... *love* เจ้าของกระทู้รีบอ่านเข้าละเดี๋ยวหลังๆมีมันแน่ฮ๊าฟ *number1*

MAX

• *
อิอิ มีกองเชียร์เพิ่มแล้วไง

BOiL55+

• *
ผมก็ชอบ ฮินาตะ  ผู้หญิง แบบนี้ผมชอบมากเลย

MAX

• *
อ่านจบรึยัง

มาถึงตอนปัจจุบัน รึยังครับ 55
เราจะได้คุยกันต่อ

แต่ถ้าไม่ถึงก้ไม่ว่ากันน่ะ เอาตอนใหนก็ได้อยากคุย ขอให้ยังเป็นสาระ ของเรื่องนารูโตะ ก็พอจร้า *dontknow*

golfbikes

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
อ่านจบรึยัง

มาถึงตอนปัจจุบัน รึยังครับ 55
เราจะได้คุยกันต่อ

แต่ถ้าไม่ถึงก้ไม่ว่ากันน่ะ เอาตอนใหนก็ได้อยากคุย ขอให้ยังเป็นสาระ ของเรื่องนารูโตะ ก็พอจร้า *dontknow*

กระทู้นี้ก็ไม่ได้ออกนอกสาระของเรื่องนี้นะ มันก็เป็นเรื่องที่เกินขึ้นในเรื่องนิ *้ัdoubt*   และอีกอย่าง การ์ตูนมีสาระด้วยเว้ยเฮ้ย *haha* *haha* *haha* หวังสูงจริงพ่อคุณ
ดูไปชิวๆอย่าคิดมาก 555+ จะเอาสาระกับการ์ตูน *number1* นายเยี้ยมมาก
อ่านให้จบไวๆนะ เจ้าของกระทู้จะได้ รู้เรื่องกะเค้าเด้อ เห็นอยู่แต่ บอร์ด วันพีชอ่านโตะมั่งนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 03 ก.พ. 2012 เวลา 15:29:00 โดย golfbikes »

MAX

• *
มาตอบยัง ๆๆ

รออยู่นิ รออยู่

dannyvon

• *
ถ้าแพนเค้ก ยินอยู่กับ ตุ๊กกี้ เมิงจะวิ่งมากอด ตุกกี้มั้ยอะ ??? *nude*

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
ถ้าผมเป็น นารูโตะ มันจะฆ่าซากุระทิ้งซะ แหละหันมาสนใจ ฮินาตะแทน ฮินาตะเป็นคนเดียวที่ทั้งตอนเด็กตอนโต ชอบนารูโตะมาตลอด

ไองัวนารูโตะก็โง่เกินพึงจะมารู้ตอนหลัง แหละดูซากุระ พอช่วยซาสึเกะไ่ม่ได้กับมาหานารูโตะ พอจะฆ่าซาสึเกะก็ไม่ฆ่าทั้งๆที่มีโอกาสรู้ทั้งรู้

ว่าซาสึเกะมันเปลี่ยนไปแล้ว แต่ยังไงผมก็เดาว่า ยังไงมันก็กลับมาเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิม ,, นารูโตะฝึกกับจิไรยะ ,, ซากุระกับซินาเดะ,, ซาสึเกะกับโอโร ,,

ฝึกกับ 3 นินจาหมดทั้งสามคนเลย ยังไงมันก็ได้เป็น 3 นินจาในตำนานแน่ ๆ     *great*

ปล. อยากกระทืบซาสึเกะ ,,   *number1*

Akatsuki

• *
  • แสงอุษา กองทัพอสูร
นารูโตะ คงยังไม่รู้ใจตัวเองอ่าคับ มาแบบละครหลังข่าวเลย  *haha* แต่โตะ เห็นฮินาตะ โดนแทง ถึงกลับบ้าคลั่ง นี่ละน้าเค้าเรียกว่าจิตใต้สำนึก ฮินาตะชัว นางเอก มาละครหลังข่าวอีกละ  *้ั์shock3*
แสงอุษา กองทัพอสูร

koratdevil3

• *
นารุโตะ + อินาตะ   ลูกออกมา  เทพแน่ๆ  เชียร์อยู่  ไม่อยากให้คู่กับซากุระเลย  ไม่ชอบ

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
นารุโตะ + อินาตะ   ลูกออกมา  เทพแน่ๆ  เชียร์อยู่  ไม่อยากให้คู่กับซากุระเลย  ไม่ชอบ

เทพสิครับ นารูโตะกายเซียน ฮินาตะเนตรเซียน ลูกออกมาเผลอๆมีทั้ง กายเซียน + เนตรสีขาว  แม้งจ๊าปไปเลย  ^ ^