หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ากลุ่มหมวกฟาง Vs กลุ่มของบิ๊กมัม พอจะประกบคู่กันได้มั้ย  (อ่าน 10758 ครั้ง)

Deceml3er

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ลูฟี่ Vs บิ๊กมัม
โซโล Vs บารอน
ซันจิ Vs พีคอมส์

คิดว่าจะเป็นไปได้มั้ย *great*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
น่าจะพอเปนไปได้นะคับ

แต่ว่าหน่วยต่อสู้ของบิ๊กมัมจะมีแค่นี้เองหรอ

คงไม่มั้ง 4จักพรรดิ์คงมีลูกเรือเจ๋งๆอยุ่อีกเยอะแหล่ะมั้ง

ต้องรอลุ้นคับ  *number1*

pockpack.rcatu

• *
ลูกเรือบิ๊กมัมแต่ละคนดูท่าทางร้ายกาจไม่เบาเลยนะครับ ขนาดลูกน้องยังมีค่าหัวตั้ง ๓๕๐ ล้านเบรี บวกฮาคิและผลปีศาจอีกตะหาก แต่กลุ่มหมวกฟางเองก็ไม่เบานะ ผ่านไป ๒ ปี
ความเก่งกาจและค่าหัวที่ตั้งใหม่ก็ยังไม่เป็นทางการ ผมว่าคงมันส์น่าดูเลยล่ะ ส่วนตัวผมอยากเห็นนามิสู้สุดละ

*number1* *number1* *number1*

Augustz

• *
พีคอมส์มัน330ม่้ะช่ายหร่าา

pockpack.rcatu

• *
พีคอมส์มัน330ม่้ะช่ายหร่าา

โอ้ ซอร์รี่ครับ พิมพ์ผิด

Augustz

• *
อยากเหนมันถล่มกันไวๆจัง

อยากเหนน่าบิ๊กมัม อิแก่เบาหวานนน  *haha*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ผมว่า กว่าจะได้ไปเตะก้นบิ๊กมัม คงได้จับคู่กับลูกน้องไปหลายคนอยู่นะครับ

และเมื่อเข้าถึงบิ๊กมัม ก็คงจะมีลูกน้องเก่งๆอยู่อีก น่าจะ ครบคู่พอดี -*-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

dtjames1

• *
แชงคูส อาจจะ ช่วย มั้ง ไม่ ก็ เคีลย ให้ อันนี้ เดา เอานะ  *great* *great*

Augustz

• *
ประมานว่า รุ่นใหญ่ึเค้าคุยกัน ใช่ม่ะ  *hoho*