Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

(ราชันย์วิญญาณ) มิติที่นี้จะมียมทูตหรืออะไรอยู่ไหมอะครับ

หน้า: (1/3) > >>

Garden Dingaa:

คือถ้าราชันต์วิญญาณเเละหน่วยพิเศษราชันต์อยู่มันจะเป็นโลกแบบไหนกันเนี่ย ระบบจะเหมือน13หน่วยพิทักษ์ไหมนะ มาร่วมกันคาดเดาได้เลยครับอิอิอิ  เดอะมูฟวี่ภาค4ร่างนรกของอิจิโกะ กากกว่าร่างฟูลบริงอีกแต่ที่งงคือเนื้อเรื่องหลักยังไม่พูดถึงแต่เดอะมูฟวี่ทำซะเเล้ว = ="

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---คือถ้าราชันต์วิญญาณเเละหน่วยพิเศษราชันต์อยู่มันจะเป็นโลกแบบไหนกันเนี่ย ระบบจะเหมือน13หน่วยพิทักษ์ไหมนะ มาร่วมกันคาดเดาได้เลยครับอิอิอิ  เดอะมูฟวี่ภาค4ร่างนรกของอิจิโกะ กากกว่าร่างฟูลบริงอีกแต่ที่งงคือเนื้อเรื่องหลักยังไม่พูดถึงแต่เดอะมูฟวี่ทำซะเเล้ว = ="
--- End quote ---

เดอะมูฟวี่ 4 คนที่มาช่วยงานก็อ.ไทเทะน่ะแหละ (พวกตัวประกอบใหม่ๆ อ. ออกแบบเองเลยนะ)
ถ้าเนื้อเรื่องไม่ไปสอดในออริจินอลเรื่องหลัก แล้วมันจะมีให้ดูเหรอ - - ไอภาคนี้น่ะ เราว่าภาคราชันย์
มันไม่กล่าวถึงนรกหรอก ถึงกล่าวก็ไม่มีส่วนเกี่ยวกับเนื้อเรื่อง มูฟวี่ 4 เท่าไหร่

กำลังสนใจเลยค่ะ ถ้าหน่วยพิเศษเก่งกว่าเอสปาด้าคงจะดีเนอะ (อยากเห็นอิจิบู๊หนักๆ) ที่แน่ๆ คือ อ.ไทเทะ
ก็บอกมาว่า ไอภาคฟูลบรงฟูลบริงแค่ปูพื้นปูเสื่อรอดราม่าเท่านั้น(ศัพท์เสื่อม) ภาคราชันย์วิญญาณมันส์ค่ะ

(ก็ไม่แน่...อ้ะนะ คึๆๆๆ)

themangmang1:

เขาเถียงกันว่า ร่างนรกของอิจิโกะมาจากมีเถียงอยู่ 2 ข้อคือ
จากสายเลือด
จากพลังยมทูต.. ยิ่งอิจิโกะใช้พลังยมทูตโดยไอหมวกเกี๊ยซึ้งเป็นคนเดียวแหละคนแรกที่ทำสะเร็จแต่เกือบเป็นฮอลโลว์ หมวกเกี๊ยก็ไม่มีทางหยุดฮอลโลว์
ซึ้งผมก็สงสัยอยู่เหมือนกัน ฮอลโลว์ของอิจิโกะว่าไปก็เหนือกว่า เอสปาด้าทั้งหมดก็ว่าได้สู้กับอุลคิโอร่าไม่ถึง 10 นาทีก็จะล่มได้แล้ว มันอาจจะเป็นเพราะฮอลโลว์ก็ได้ ( ผมเดาเอา ^^ )

Garden Dingaa:

บลีชเนี่ยตัวละครที่โผล่มาทีหลังชอบเก่งกว่าทุกตัวที่เคยโผล่ยกเว้นตัวละครหลักที่พัฒนาได้พลิกแพลงได้เสมอเลย แต่จนป่านนี้หน่วยพิเศษก็ยังไม่ปรากฎเลยโผล่แง๊มก็มีแค่ชื่อเอง ระบบหน่วยนี้จะเป็นยังไงหนอคง คงมีแต่ตัวท็อปเนอะผมว่า ก็เลื่อนจากหัวหน้าหน่วยไปเป็นหน่วยพิเศษฮร่าๆๆๆเมพเเร่ๆ

eSh4dows:

ไม่แน่พ่อของอิจิโกะ อาจจะเป็นยมทูตหน่วยพิเศษ ก็เป็นได้

เพราะตอนที่อิจิโกะสู้กับ ฮิราโกะ ชินจิ เจ้านี้ก็ไม่เห็นจะคุ้นกับพลังของพ่ออิจิโกะเลย สักกะติ๊ด

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version