Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โหวตการ์ตูนที่ คุณชื่นชอบ และอยากอ่าน

หน้า: << < (4/5) > >>

พ่อลูกสอง:

ซามูไรพเนจร 2 มีเปล่าครับ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

--- อ้างจาก: [email protected] ที่ จ. 06 ก.พ. 2012 เวลา 12:16:55 ---อยาก อ่าน Slam Dunk ภาค 2 ( ใช่เปล่า หว่า )
1. อยากรู้ ซากุรางิ หายเจ็บหลังไหม หรือ พิการไปเลย อิอิ
2. รุคาว่า เป็นตัวแทน เยาวชน ญี่ปุ่น แข่งกับใครบ้าง (หัวแดงป๋มจะได้เป็นบ้างไหม)
3. ตัวละคร อีกตัวที่ทิ้งเรื่อง ไว้ ชื่อ ฮิโรโมชิ (ไม่รู้จำผิดไหม) ที่ตัวใหญ่ๆๆ เล่นเก่งๆๆ อยากให้มาเจอ ซากุรางิ
4. รออ่านมานานๆๆๆๆๆๆๆๆ แสนนานๆๆๆๆๆๆ

--- End quote ---

อีกเสียงขอ สแลมดั้ง  *love*
ถ้ามี จัดเต็มเลยครับ

H_A_Y:

ขอเรื่อง ยุทธภพครบสลึงครับ

MAX:

--- อ้างจาก: พ่อลูกสอง ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 12:49:04 ---ซามูไรพเนจร 2 มีเปล่าครับ

ช่ายๆอยากดูเกี่ยวกับซามูไร

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: MAX ที่ ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 02:18:12 ---
--- อ้างจาก: พ่อลูกสอง ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 12:49:04 ---ซามูไรพเนจร 2 มีเปล่าครับ

ช่ายๆอยากดูเกี่ยวกับซามูไร

ไปอ่านซามูไรดีพเปอร์ เคียวซิ มันมาก

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version