Sritown.com > ประกาศจาก Sritown.com

โหวตการ์ตูนที่ คุณชื่นชอบ และอยากอ่าน

หน้า: << < (3/9) > >>

jedeser:

sket dance ครับ  (พิมผิดรึเปล่าไม่รุ) 

เป็นกาตูนดังมากในจัมป์ ประจุบัน จะติด top 5 แล้วด้วย

แต่หาที่ไหนก้ไม่มีคนแปลมาให้อ่านซะที  อยากให้แปลเรื่องนี้มาให้อ่านมากๆเลยครับ

^orchid^:

Soul Eater โซลอีทเตอร์ ยมฑูตแสบสายพันธุ์ซ่า

มันจบไปแล้วไม่ใช่เหรอครับ
=m= ผมดูเมะจบไปแล้วง่ะหรือ ที่จริงมันยังบ่จบ

^orchid^:

อยากอ่าน การ์ตูนเรื่อง
อ๊บ อ๊บ น้อย ครับ

(เคโร๊ะ เคโร๊ะ เคโร๊ะ Keroro อยากอ่านมาก ไม่มีในตัวเลือกเลยT^Tดูเป็นเมะมันยังไม่จบเลยอะ;)

*nude* *nude*

poqjung:

GTO อยากอ่านสุดครับ  แต่เหมือนจะไม่ออกแล้วนิครับ  มีแค่ 22 ตอน(ถ้าจำไม่ผิด)  แล้วก็ไม่เห็นออกอีกเลย

Lambo:

"Nurarihyon no Mago" นูระครับ

หน้า: << < (3/9) > >>

Go to full version