Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ถามสักนิดจิตแจ่มใสครับ

หน้า: (1/3) > >>

2plove:

ป๋าอิชชิน มีฝีมือเท่าหัวหน้าหน่วยย  แต่ป๋าอิชชินอยู่หน่วย 0 ใช่มั้ยครับ หรือเรียกว่า หน่วยราชันย์  ใช่ปะ

[S]Prin_[G]o:

ผมคิดว่ามันก็เป็นแค่  การสันนิษฐาน  แค่นั้นแหละครับ
เรื่องจริงๆ  ยังไม่มีใครรู้หรอกครับ

2plove:

ใช่ครับ รอต่อไป อยากเห็นหน่วยราชันมากเลย *attack*

panndora:

หน่วย 0 ขอโหดๆเลยนะ แบบว่าโดนศัตรูฟันเละเทะเหมือนหัวหน้าหน่วยตอนที่สู้กะไอเซ็น นี่คงรับมะได้

Bello_ojaku:

^
^
อื้อ... หลายคนคงรับไม่ได้ งื้อ รอดูต่อไป อย่าเล่าอดีตนานละกัน อาจารย์คุโบะคะ

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version