Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิโอบิโตะ100%ดูที่ความสามาตรของเนตร

หน้า: << < (4/8) > >>

shisawa:

--- อ้างจาก: banksoi5 ที่ พ. 21 ธ.ค. 2011 เวลา 11:56:50 ---จะให้ผมบอกกี่ครั้งว่า โทบิ คือโทริบิเซ็น เซ็นจุ ลูกของอุจิวะ ... กับ อิราชิมิ เซ้นจุ อ่ะ *haha*

--- End quote ---

อยากรู้จริงว่า "..."  ภาษาญี่ปุ่นมันแปลว่าอะไร   สงสัยคำแปลคงจะมีความหมายที่ลึกซึ้ง ถึงขนาดเอามาตั้งเป้นชื่อได้นะเนี่ย (แซวเล่นนะครับ อิอิ *hoho*)

spirit:

โทบิน่าจะเป็นคนในตะกูล  อุซึมากิ  รึป่าวครับแบบเดียวกับนางาโตะที่มีเชื่อสายเกี่ยวข้องกับเซียน6วิธี ก็ทำให้ไม่แปลกใจเลยที่โทบิควบคุมสัตว์หางได้

ดูจากตอนล่าสุดมีโซ่แบบเดียวกับแม่นารูโตะด้วย ที่ทำให้สามารถควบคุมสัตว์หางได้  แล้วในส่วนของเนตรวงแหวนก็อาจจะไปขโมยมาจากคนในตะกูนอุ

จิฮะมาก็ได้ดูจากเนตรที่เปิดตลอดเวลาเหมือนคาคาชิกับดันโซซึ่งจะไม่เหมือนคนในตะกุนคือสามารถบังคับให้ปิดได้หรือเปิดได้ *shock*

[email protected]:

ผมว่าตอนที่รุ่น4สู้กับโทบิโอบิโตะน่าจะเป็นวัยรุ่นแล้วนะคับอายุน่าจะซัก20ปีเพราะตอนนี้คาคาชิน่าจะซัก30ขึ้นแต่ผมคิดว่าโอบิโตะไม่น่าใช่โทบิ

HisOkA:

--- อ้างจาก: banksoi5 ที่ พ. 21 ธ.ค. 2011 เวลา 11:56:50 ---จะให้ผมบอกกี่ครั้งว่า โทบิ คือโทริบิเซ็น เซ็นจุ ลูกของอุจิวะ ... กับ อิราชิมิ เซ้นจุ อ่ะ *haha*

--- End quote ---

โทริบิเซ็น เซ็นจู โอคาเงะ รุ่น2 = น้องของ  อิราชิมิ เซนจู 
ในเรื่องมันก็บอกอยู่ ยังจะว่า มันเป็นลูกอีก -*- *shock* *shock* *shock* *shock* *shock* *shock* *shock*

momothedog:

อุจิวะ คางามิ เพื่อนร่วมรุ่นของ ดันโซ กับ ซารุโทบิ ฮิรุเซ็น

คนนี้มีความใกล้เคียงมากที่สุด เป็นตัวละครที่เปิดเผยน้อยมาก แทบไม่มี

คิดว่าน่าจะใช่

หน้า: << < (4/8) > >>

Go to full version