หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โทบิมีจักระเฉพาะเหมือนตระกูลอุซึมากิ ยังไงไปดูกัน  (อ่าน 9999 ครั้ง)

ลี ซอง แม

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อย่างที่เคยตั้งหัวข้อไว้นะคับ ลูกของโฮคาเงะรุ่นที่ 1(ที่ได้เสียกับอุซึมากิ มิโตะ) กับ โทบิ *dontknow*
ผมว่ามันคงไม่ไกลแล้วนะ จากเหตุผลและหลักฐานที่ผมนำมา *dontknow*
สังเกตุที่โซ่ของคุชินะคับ(ตอน 498)ว่ามันเหมือนกับโซ่ที่โทบิใช้(ตอน 567) *dontknow*
อย่างที่รู้ โซ่นั้นเกิดจากจักระเฉพาะของตระกูลอุซึมากิ เป็นจักระแบบพิเศษ ที่เหมือนไว้คุมสัตว์หาง(ถ้าำจำไม่ผิดนะ) *haha*
แล้วโทบิมีมันได้ยังไง ผมว่ามันคงไม่ใช่คาถานินจาหรอกนะ *shock*
และโซ่มันก็เหมือนกันมาก และ อาจารย์มาซาชิ คงไม่ได้วาดเหมือนด้วยความบังเอิญหรอก *number1*
มีอะไรผิดเพี้ยนติได้เลยคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 17 ธ.ค. 2011 เวลา 14:01:55 โดย ลี ซอง แม »

ลี ซอง แม

• *
ส่วนเรื่องรูป ลองกลับไปดูกันนะคับ ผมโพสไม่ได้ไม่รู้ทำไง

banksoi5

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
โทบิ เป็นลูกของ อุจิวะ ... กับ ฮิราชิมิ เซ็นจุ
มีชื่อเต็มๆว่า โทริบิเซ็น เซ็นจุ อ่ะครับ
555555555555555555555555555+

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
แต่ผมว่าโทบิไม่น่าเกี่ยวข้องกับอุศึบากินะฮะ ถ้าเกี่ยวข้องมันจะดูเยอะไปอ่ะ *shock*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
โทบิ เป็นลูกของ อุจิวะ ... กับ ฮิราชิมิ เซ็นจุ
มีชื่อเต็มๆว่า โทริบิเซ็น เซ็นจุ อ่ะครับ
เหอะๆ ยังไม่เลิกเล่นอีกเหรอ มุก โทบิ เป็นลูกของ อุจิวะ ... เนี่ย มันไม่ฮาแล้วนะคุณ
ผมว่าเลิกเล่นได้แล้วมั้ง ผมเห็นมาหลายๆกระทู้แระ
เล่นแค่ครั้ง สองครั้งมันก็ฮาอยู่หรอก แต่ดันเล่นไม่เลิกนี่ดิ๋ บอกตรงๆ รําคาญ หว่า  *dontknow*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

cero

• *
คงไม่ไช้หรอ มั้ง ตะกุล อุซามากิ ล้มสลาย ไปแล้ว(ถ้าจำไม่ผิด) ที่เหลือก็แฝงตัวตามหมู่บ้านต่างๆแล้วไชชื่ออื่นแทน อุซึมากิ นิคค่าบ

sittawee

• *
พระองค์สิ่งที่จริงล้างแค้นที่แท้จริง ความเกลียดชัง ... นั่นคือวิธีที่ Sasuke ก็ shinobi ตำนานมีว่าที่อุจิวะมาดาระถูก bested โดย Hashirama Senju ... แต่เป็นตำนานที่แท้จริง?

Hashirama Senju  Hashirama Senju  Hashirama Senju  Hashirama Senju

sittawee

• *
 ฉันรู้ว่า Tsunade เป็นลูกสาวแกรนด์ของเขา แต่เขาจะต้องมีความระมัดระวังเช่นเดียวกับ Tobi แต่ใช่สิ่งที่ พูด ABIT OT วิธีได้มันจะให้ Tobi + Danzo = Madara + Senju ที่จะมีหนึ่งคุณปู่มากขึ้นในการต่อสู้คุณปู่? และอาจ Thats ทำไม ITACHI มากลับไปที่ Konoha หลังจากการตายของบุคคลที่สามเพราะเขารู้ WHO DANZO ได้และอาจ thats สิ่งที่ ITACHI ขู่เขาเกี่ยวกับ ขู่ ITACHI DANZO ถ้าเขาไม่ได้ดูแล ของซาสึเกะ, ITACHI จะบอกทุกคนสิ่งที่ DANZO และผู้สูงอายุได้และ WHO DANZO จริงๆคือ เมื่อผู้คนต่างพูด ITACHI

สรุป ผมคิดว่า Tobi + Danzo = Madara + Senju   

senju และนารูโตะมา จาก หมู่บ้านเด๋วกันไหม

banksoi5

• *
เหอะๆ ยังไม่เลิกเล่นอีกเหรอ มุก โทบิ เป็นลูกของ อุจิวะ ... เนี่ย มันไม่ฮาแล้วนะคุณ
ผมว่าเลิกเล่นได้แล้วมั้ง ผมเห็นมาหลายๆกระทู้แระ
เล่นแค่ครั้ง สองครั้งมันก็ฮาอยู่หรอก แต่ดันเล่นไม่เลิกนี่ดิ๋ บอกตรงๆ รําคาญ หว่า  *dontknow*
นั่นแหละครับ จุดประสงค์555555555+ *haha*