Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิมีจักระเฉพาะเหมือนตระกูลอุซึมากิ ยังไงไปดูกัน

หน้า: (1/2) > >>

ลี ซอง แม:

อย่างที่เคยตั้งหัวข้อไว้นะคับ ลูกของโฮคาเงะรุ่นที่ 1(ที่ได้เสียกับอุซึมากิ มิโตะ) กับ โทบิ *dontknow*
ผมว่ามันคงไม่ไกลแล้วนะ จากเหตุผลและหลักฐานที่ผมนำมา *dontknow*
สังเกตุที่โซ่ของคุชินะคับ(ตอน 498)ว่ามันเหมือนกับโซ่ที่โทบิใช้(ตอน 567) *dontknow*
อย่างที่รู้ โซ่นั้นเกิดจากจักระเฉพาะของตระกูลอุซึมากิ เป็นจักระแบบพิเศษ ที่เหมือนไว้คุมสัตว์หาง(ถ้าำจำไม่ผิดนะ) *haha*
แล้วโทบิมีมันได้ยังไง ผมว่ามันคงไม่ใช่คาถานินจาหรอกนะ *shock*
และโซ่มันก็เหมือนกันมาก และ อาจารย์มาซาชิ คงไม่ได้วาดเหมือนด้วยความบังเอิญหรอก *number1*
มีอะไรผิดเพี้ยนติได้เลยคับ

ลี ซอง แม:

ส่วนเรื่องรูป ลองกลับไปดูกันนะคับ ผมโพสไม่ได้ไม่รู้ทำไง

banksoi5:

โทบิ เป็นลูกของ อุจิวะ ... กับ ฮิราชิมิ เซ็นจุ
มีชื่อเต็มๆว่า โทริบิเซ็น เซ็นจุ อ่ะครับ
555555555555555555555555555+

satam:

แต่ผมว่าโทบิไม่น่าเกี่ยวข้องกับอุศึบากินะฮะ ถ้าเกี่ยวข้องมันจะดูเยอะไปอ่ะ *shock*

iTheStore:

--- อ้างจาก: banksoi5 ที่ ส. 17 ธ.ค. 2011 เวลา 15:57:55 ---โทบิ เป็นลูกของ อุจิวะ ... กับ ฮิราชิมิ เซ็นจุ
มีชื่อเต็มๆว่า โทริบิเซ็น เซ็นจุ อ่ะครับ
555555555555555555555555555+

--- End quote ---
เหอะๆ ยังไม่เลิกเล่นอีกเหรอ มุก โทบิ เป็นลูกของ อุจิวะ ... เนี่ย มันไม่ฮาแล้วนะคุณ
ผมว่าเลิกเล่นได้แล้วมั้ง ผมเห็นมาหลายๆกระทู้แระ
เล่นแค่ครั้ง สองครั้งมันก็ฮาอยู่หรอก แต่ดันเล่นไม่เลิกนี่ดิ๋ บอกตรงๆ รําคาญ หว่า  *dontknow*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version