Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

อิจิโกะเป๊นใครกันแน่ ?

หน้า: << < (4/7) > >>

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---แต่พี่ชอบคุณเจ๊ตรงที่เชียร์อิโอริเหมือนกันนี่แหละ
ฮิเมะ FIGHT!!
--- End quote ---

ขอบคุณค่ะ
ว่าแต่ อิโอริคือชื่อย่อของโอริฮิเมะคุงเหรอคะ?

กำลังคิดว่า อิจิโกะเป็นราชันย์วิญญาณหนีมาโลกมนุษย์ แต่คิดไปคิดมา ชักไม่รู้สึกว่าใช่แฮะ
อาจารย์จ๋า รีบๆ ลงภาคใหม่เลยน๊า T^T

panndora:

ใช่แล้วจ๊า อิโอริเป็นชื่อที่พี่ชายของฮิเมะเรียกฮิเมะบ่อยๆน่ะ ^^

--- อ้างถึง ---ใช่แล้วจ๊า อิโอริเป็นชื่อที่พี่ชายของฮิเมะเรียกฮิเมะบ่อยๆน่ะ ^^
--- End quote ---

จริงเหรอ พี่แพน ! โอ้ว ได้รู้อีกแล้ว มาจาก "อิ"โนะอุเอะกับ"โอริ"ฮิเมะแหง๋ๆ

กำลังคิดว่า อุราฮาระเป็นสายสืบของหน่วยราชันย์ที่ถูกส่งมาดูความเรียบร้อยของโซลโซไซตี้
ตามคำสั่งของเรย์โออ้ะเปล่าน้อ ? มันลงล็อคกะตรงที่รู้จักอิชชินอ้ะ(เพราะหลายคนโบยว่า อิชชิน
อาจจะอยุ่หน่วย 0 ไง) ถ้าประมาณว่าเจอเหตุการณ์ของไอเซนพอดีๆ ก็พอจะตีโพยไปได้

ว่าแต่มันติดตรงโอเงียคุกะเจ้าอิจจิของเจ๊แฮะ โอริฮิเมะมีบทกะเค้าซะที รอตั้งนาน T^T

panndora:

ย่อได้ถูกต้องเลยจ้า อิโอริน่ะ ^^
เราแอบมั่นใจเล็กๆว่า อิโอริ ของเราเป็นนางเอกด้วยแหละ เพราะในอนิเมะ
เสียงคนพากษ์อิโอรินี่เสียงคนพากษ์นางเอก ส่วนเจ๊ลูเคียเสียงพากษ์ห้าวๆจ๊า ^^

ใช่ๆ พี่แพน (ขออนุญาติเรียกอย่างงี้น่ะคะ)
คิดแบบเดียวกันเลยอ้ะ หนูว่าลูเคียเหมาะเป็นเพื่อนมากกว่าอ้ะ

ยังคงติดใจว่า ตอนนที่ 479 ไม่ออกซะที เฮ้อ เจ๊เบื่ออ๊า
(เซงจิต วันนี้หงุดหงิดที่สุดเลย)

หน้า: << < (4/7) > >>

Go to full version