Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คุนคิดยังไงกับสถานะการตอนนี้ของเรื่องBLEACH

หน้า: (1/3) > >>

daneil:

ผมว่าตอนนี้อิจิโกะโดนหักหลังนะน่าสงสารมาก *glad*

daneil:

ผมว่าที่พ่อโกะเลิกเปนยมูดเพราะว่าแผนการนี่และที่ให้ตราตัวแทนแล้วจับตาดูพ่อโกะคงรับไมไ่ด้เลยเลิกเปนยมทูดแล้วไอแผนนี่กะเริ่มตั้งแต่กินโจวพอหลังๆมากินโจวรู้เลยเลิกเปนยมทูดมันเลยแค้นและอยากจะจัดการยมทุด

daneil:

ผมว่าตอนต่อไปโกะคงไปันกินโจว *attack*ก่อนและกะไปเกบ เบียคุยะ เรนจิ เคมปาจิ ฮิสึกายะ และกะไอหัวเกรียนนึกชื่อมะออกก 5555555มั่วได้โล่เลยผมไม่แน่นะอาจารเขาชอบหักมุมไม่แน่อาดไม่ันกินโจวกะได้อาดเปนพวกกะกินโจวแล้วกะไปช่วยไอเซนออกจากคุกและรวมตัวกับ   (เอาไว้พุ่งนี้ละกาน555ง่วง) *hoho* *haha* *attack* *damage* *dead*

Bello_ojaku:

=v= ชอบมากขึ้น อยากให้ฮิเมะออกมามีบทมากๆ อ้ะ
อิจิตอนนี้สู้ได้แล้วนี้ สักวัน บลีชจะต้องแย่งบัลลังค์อันดับคืน !

DenItoRa:

สุดท้าย อิจิโกะ ก็ชนะ กินโจว และก็ได้ฟังคำตอบจาก ทางโซโซลไซตี้ และอะไรสักอย่างก็บุกไป อีกโลกนึง ของหน่วย0 =w="

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version