Sritown.com > ประกาศจาก Sritown.com

เรื่องการโพสต์ในหน้าอ่านการ์ตูน

หน้า: << < (3/6) > >>

F4:

--- อ้างจาก: Fairytail_onepice_naruto ที่ จ. 20 ก.พ. 2012 เวลา 17:54:28 ---น่ามีการแบนไอพีไปด้วยเลยนะครับจะได้ไม่ต้องมามัครอีกพวกที่ชอบmentด่ากันนะครับ *hoho*

--- End quote ---
IP มันเปลี่ยนได้อะ

artxp:

ผมว่าสมัครสมาชิกไปเถอะคับ และให้มีอีเมลแจ้งเวลากาตูนเรื่องนั้นออกตอนใหม่ด้วย (ตอนสมัครให้เลือกว่าจะติดตามเรื่องไหนก็ดีนะ) แค่นี้ก็อยากสมัครแล้ว ส่วนผมมาตามอ่าน Hunter X Hunter ก็เห็นว่ามีทะเละกันบ้าง ส่วนมากขาประจำบางทีทำตัวเป็นเจ้าที่เจ้าทางก็มี คือมีขาจรเข้ามาโพส ก็ด่าสวนทันที คิดว่าเป็นสมาชิกแล้ว น่าจะทำอะไรได้หลายอย่าง สมาชิกจะได้คุยกับคนที่อ่านเรื่องเดียวกัน แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้

menow12:

อันที่จริงสำหรับผมนะ ผมว่าับังคับให้สมัครสมาชิกก่อนอ่านมันก็คงไม่เท่าไรหรอกนะครับ

อาจเป็นเพราะผมเที่ยวไปโหลดหนัง โหลดเพลง ไปทั่วแล้วบางบอร์ดตอนสมัคร งี่เง่า *dontknow* มาก ๆ ผมยังพยายามสมัคร

เพื่อให้ได้โหลด เพราะงั้นถ้าอยากอ่านมันก็ไม่เห็นแปลกที่เขาจะต้องเสียเวลาสักนิดในการสมัคร

แต่ว่าผมจะสมัครเวปนี้ ผมก็เข้ามาอ่านฟรีตั้งนาน ที่สมัครก็เพราะว่าบอร์ดคงอยากได้สมาชิกเพื่อใช้ประโยชน์จากจำนวนสมาชิกได้บาง

ไหน ๆ ก็มาอ่านของเขาฟรีตั้งนาน ช่วยเหลือนิด ๆ หน่อย ๆ คงไม่ใช่ปัญหาใหญ่ *hoho*

Augustz:

ผมว่าตามเดิมแบบนี้ก้ดีแล้วล่ะคับ

ใครเข้ามาเกรียนเค้าก่อน คนอื่นเค้าก้เอือมละอาแล้วเบื่อ ไม่สนใจที่มันโพส มันก้เงียบไปเองอ่ะคับ

ปล่อยมันแบบนี้ก้ดีแล้วมั้งคับ  ^^

windyzero:

ผมอยากให้มีแถมอิโมติค่อนที่มันกดเลื่อนได้น่ะครับ มันคงจะดีมิใช่น้อย ส่วน ถ้าอิโมติค่อนมันยังน้อยไป เดี๋ยวผมไปจิ๊กเว็บข้างๆมาให้ด็ได้นะ ฮ่าๆ

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version