Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สงสัยเรื่องหมัดอัคคีของลูฟี่

หน้า: << < (4/10) > >>

alohapote:

ผมมีคำถามครับ แล้ว 2 ปีที่ผ่านมา บรูีคฝึกอะไรมาบ้างครับ

panndora:

--- อ้างจาก: alohapote ที่ จ. 14 พ.ย. 2011 เวลา 23:01:04 ---ผมมีคำถามครับ แล้ว 2 ปีที่ผ่านมา บรูีคฝึกอะไรมาบ้างครับ

--- End quote ---
ส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็นการใช้ดนตรีในการสะกดใจหมู่คนนะคะ
ลองดูรูปที่เราแปะ ดูจากรูปนี้แล้วชวนให้คิดได้แบบนี้นะ เพราะเมื่อก่อนบรูคไม่มีท่าแบบนี้

*hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

windyzero:

บรูค นอกจากจะ ฝึกเรื่องของดนตรีมาแล้วก็ยัง ฝึกการใช้พลังผลปิศาจด้วยครับ

คือเพิ่งค้นพบว่า พลังที่แท้จริงของผลปิศาจของตัวเองคือ วิญญาณ สามารถถอดวิญญาณออกจากร่างได้ครับ

แต่จะทำอะไรได้อีก ผมก็ มิทราบขอรับ

hippylove:

^
^
^
บ้า พวกคุณ อะไรก็ไม่รู้ ไร้สาระ
บรู๊คนะ ไปฝึกท่า 40 องศา มาตะหากละ  *great* *great* *great* *great*

oatnicky:

บรู๊คฝึกวิชาที่ยมโลก ฝึกกับ ยมบาล และ โพสลูกโซ่ เรียนรู้การถอดวิญญาณเอย เอาของโลกนั้นมาเคลือบดาบเอย   *haha* *haha* *haha* *haha* (เกียน  *hoho*)

หน้า: << < (4/10) > >>

Go to full version