Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อุจิวะ คางามิ อีกหนึ่งต้องสงสัยที่คาดว่าเป็นโทบิ(มาดาระหน้ากาก)

หน้า: (1/4) > >>

ลี ซอง แม:

นี่เป็นอีกคนนึงที่น่าสงสัย เพราะดูจากน่าเหี่ยวๆที่เราเห็นแค่แวบนึง ตอนที่จะเปฺิดหน้ากากให้ซาสึเกะดู ทำ
ให้รู้ว่าอายุอานามเขาน่าจะได้ และดูเหมือนเขาจะพูดถึง ฮิรุเซ็น(โฮคาเงะรุ่นที่3) โคฮารุ โฮมุระ และดันโซ เหมือนเคยสนิทสนมกันมาก่อนยังไงยังงั้น

pitakchon:

มีโอกาสเป็นไปได้

แต่ตัวละครนี้ไม่เคยมีบทเลย

ออกมาแค่แวบเดียว

mildloveshe:

ตระกูลอุจิวะ จริงๆมันก็มีหลายคนนี่นา แล้วทำไมปจบ.เหลือซาสึเกะละ 
อิทาจิฆ่าหมด หรือฆ่าแค่เฉพาะพ่อแม่อ้ะ

ลี ซอง แม:

ฆ่าทั้งตระกูลคับ(ที่อยู่ในหมู่บ้านตอนนั้นนะ) เหลือแต่ซาสึเกะคับ เพราะว่าฆ่าน้องชายตะเองไม่ลงคับ *glad*

themangmang1:

ขอถามหน่อย จะบอกว่าอิทาจิ ฆ่าทั้งตระกลูหมดมันไม่ได้หรอกครับ คนในตระกูลของอุจิวะที่เก่งกว่า อิทาจิก็มีนิครับ

เผลอๆเดะก็มี อุจิวะ โผล่มาอีกก็ได้ใครจะไปรุ้ละครับ ^^

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version